Mtalula Mohamed

Salaam,

Mtalula Mohamed hapa

Mwanzilishi na Msimamizi mwendeshaji wa Mogriculture.com

Nina shahada ya Sayansi ya Kilimo kutoka SUA. 

Nilianzisha mtandao huu mwaka 2016 kwa lengo la kutatua  kero za wakulima kama wewe.

Nimekuwa kwenye sekta ya kilimo tangu nilipomaliza elimu ya juu, kama mtaalamu wa kilimo (Mtibwa Sugar Estates ltd – mpaka sasa) na mkulima vile vile.

Mogriculture inajihusisha na nini?

Shughuri yetu kubwa ni kuwashauri wakulima kufanya kilimo chenye tija. Na tunafanikisha hili kwa kuandika miongozo ya kilimo biashara na vitabu vya kilimo bora, pamoja na kuandika makala mbalimbali za kuelimisha juu ya kilimo bora na cha kibiashara.

Mogriculture itakusaidiaje?

Ukiwa kama mkulima tutakusaidia kuongeza uzalishaji wa mazao yako kwa kutumia ushauri wetu wa kitaalamu na miongozo yetu ya kilimo biashara

Kwanini utuamini sisi?

ProfessionalismKilimo ni taaluma yetu na tuna uzoefu nayo.

TransparencyTutashauriana na wewe katika kila hatua, hakuna siri.

HonestyUaminifu ni asili yetu na msingi wa kazi yetu, amana yako iko kwenye mikono salama.

Ofisi zetu ziko wapi?

Tunapatikana Morogoro (Turiani). Kwa sasa hatuna physical office, tunafanyia kazi mtandaoni.

>